

DGCO

**YAH: TANGAZO LA MPANGO WA UNUNUZI WA OFISI YA RAIS
MAENDELEO YA VIJANA KWA MWAKA WA FEDHA 2026/2027
(GENERAL PROCUREMENT NOTICE)**

Tafadhali rejea kichwa cha habari.

2. Naleta kwako tangazo la Mpango wa Ununuzi (kwa Umma) wa Ofisi ya Rais Maendeleo ya Vijana kwa Mwaka wa Fedha 2026/2027 ili litangazwe kwenye tovuti ya Wizara: www.vijana.go.tz.
3. Pamoja na dokezo hili, naambatisha nakala ngumu na laini kwa urahisi wa rejea.
4. Natanguliza shukrani zangu kwa ushirikiano.

Hamisi M. Ally
Aq.DPMU

02 Julai, 2026